Education Engineer 31th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ)

AOD
tammaichong
skyway
Kamin
karasu
9 posters

Go down

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) Empty โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ)

ตั้งหัวข้อ  karasu Fri Dec 04, 2009 4:24 pm

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) L6com
Ads: เสื้อผ้าเกาหลี จดโดเมน คอนโด

credit : อ.พงษ์เกียรติ เชษฐพิทักษ์สกุล

Smile
karasu
karasu
สุดยอดนักศึกษาแนวหน้า

: 39

ขึ้นไปข้างบน Go down

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) Empty Re: โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ)

ตั้งหัวข้อ  Kamin Fri Dec 04, 2009 4:30 pm

เป็นประโยชนมากครับ แต่น่าจะไปอยู่ใน เนื้อหาสาระนะครับ ผมว่า
Kamin
Kamin
นักศีกษาโดดเรียน

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) Empty Re: โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ)

ตั้งหัวข้อ  karasu Fri Dec 04, 2009 4:32 pm

ค้าบๆ ย้ายแล้วๆ อิอิ Crying or Very sad
karasu
karasu

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) Empty ไหนบอกว่าอย่าหาสาระ จากคนไร้สาระ

ตั้งหัวข้อ  skyway Fri Dec 04, 2009 5:36 pm

เพื่อนกุส์มีสาระ จากคนที่ บอกว่าอย่าหาสาระ จากคนไร้สาระ Very Happy
skyway
skyway
นักศึกษาแถวกลาง
นักศึกษาแถวกลาง

http://skyway-akina.spaces.live.com/

ตั้งหัวข้อ  karasu Fri Dec 04, 2009 5:41 pm

skyway พิมพ์ว่า:เพื่อนกุส์มีสาระ จากคนที่ บอกว่าอย่าหาสาระ จากคนไร้สาระ Very Happy

แหมๆ ก็อยากทำตัวให้เป็นประโยชน์บ้าง
karasu
karasu

ตั้งหัวข้อ  tammaichong Fri Dec 04, 2009 9:36 pm

นานๆ ที เพื่อน ผมมีสาระ บ้าง

อย่าขัดๆ กะลังจะขึ้นจากนรกแล้ว
tammaichong
tammaichong

: 35

http://tammaichong@hi5.com

ตั้งหัวข้อ  AOD Sat Dec 05, 2009 3:34 am

หึหึหหึ

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
AOD
AOD

http://manuaod.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  tammaichong Sat Dec 05, 2009 6:14 pm

จะบอกว่าผมดูไม่รู้เรื่องเลย จะเชื่อไหม

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
tammaichong
tammaichong

ตั้งหัวข้อ  MoReMiNt^^ Sun Dec 06, 2009 10:48 pm

ขอบคุณมากเลยนะคร๊า

bounce silent drunken king
MoReMiNt^^
MoReMiNt^^

: 34

http://mintsomate.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  AOD Mon Dec 07, 2009 3:17 am

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) 869830
AOD
AOD

http://manuaod.hi5.com

ตั้งหัวข้อ  tammaichong Mon Dec 07, 2009 11:01 am

AOD พิมพ์ว่า:โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) 869830

ทั่นมินท์เค้าขอบคุณ ทั่นทิวคัฟ

ไม่ใช่ทั่นอ๊อด

ไม่เกี่ยวเลยน๊ะ แต่รีบมารับ 555+
tammaichong
tammaichong

ตั้งหัวข้อ  Miwki Tue Dec 08, 2009 11:53 am

บัดดี้ผม ครับๆๆๆๆ ห้าๆๆ มีสาระห้าๆๆ
Miwki
Miwki
นักศึกษาแนวหน้า

โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) Empty ตี้

ตั้งหัวข้อ  kittikunza Sun Dec 13, 2009 11:34 pm

แม่เจ้า ถ้าติดดิสกรีตยี่ติดบานตะไทยเลยวะ
kittikunza
kittikunza

ตั้งหัวข้อ  phtawan Mon Dec 14, 2009 2:24 pm

เม้นหั้ยคนน่ารักนะ เม้น แล้ว จะ ดี หรอ เม้น แล้ว เม้น เยอะ นะ เม้น แล้ว จา อ่าน ไหว หรอ เม้น แล้ว จะ อ่าน ไหม ละ เม้น แล้ว เธอ คิด ยัง ไง เม้น แล้ว เธอ จะ ด่า ไหม เม้น แล้ว เธอ จะ ชอบ ไหม เม้น แล้ว รำ คาญ ป่ะ เม้น แล้ว จะ สบาย ใจ ขึ้น บ้าง ม่ะ เม้น แล้ว จะ เม้น กลับ ไหม เม้น แล้ว หิมะ คง ไม่ ตก นะ เม้น แล้ว ลด โลก ร้อน ได้ ปะ เม้น แล้ว อย่า โกรธ นะ เม้น แล้ว ให้ ยิ้ม ด้วย เม้น แล้ว อย่า ตก ใจ เม้น แล้ว ขอ ให้ ฉั น น่า รัก ขึ้น เม้น แล้ว ขอ ให้ โต ไว ๆ เม้น แล้ว ก้อ เม้น อยุ่ เนี่ย เม้น แล้ว ก้อ เม้น อีก เม้น แล้ว เม้น ไป เม้น มา เม้น แล้ว เม้น มา เม้น ไป เม้น แล้ว เม้น ให้ เต็ม ที่ เม้น แล้ว ไม่ ด่า แน่ นะ เม้น แล้ว กิน ข้าว ยัง เม้น แล้ว หิว ข้าว จัง อ่ะ เม้น แล้ว กิน ข้าว กับ ไร เม้น แล้ว จา กิน อิ่ม ไหม เม้น แล้ว มี คน เลี้ยง ปะ เม้น แล้ว อยาก ไป เลี้ยง ข้าว จัง เม้น แล้ว เป็น ห่วง กลัว คนอื่น เลี้ยง ไม่อิ่ม เม้น แล้ว สบาย ดี ป่ะ อ่ะ เม้น แล้ว อยู่ ไหน หรอ เม้น แล้ว อยู่ กะ คัย อ่ะ เม้น แล้ว ก็ ระวัง ตัว เอง หละ เม้น แล้ว เทอ จา ง่วง มั้ย อ่ะ เม้น แล้ว จน ง่วง แล้ว อะ เม้น แล้ว ไม่ ไป ไหน หรอ เม้น แล้ว น่า เบื่อ ป่ะ เม้น แล้ว รู้ สึก เมื่อย มือ อะ เม้น แล้ว เม้น อีก ด้าย ป่ะ เม้น แล้ว จา มา เม้น ใหม่ เม้น แล้ว ขอ ให้ ดี สุขสันต์ เม้น แล้ว ขอ ให้ สุข ทุก ๆ วัน เม้น แล้ว เม้น นั้น ฉัน รัก เธอ (อ้าว) มันพาไป เม้น แล้ว มา เม้น คืน five ด้วย อย่า ลืม เม้น แล้ว ลืม กัน ก็ จะ ดัดขนตา>>> (งอนอ่ะ คิคิ ) เม้น แล้ว จะ ไม่ เปลี่ยน ใจ เม้น แล้ว ก็ มิ ได้ นำ พา เม้น แล้ว จน ใน ที่ สุด ก็ เม้น แล้ว น่ะ จ้ะ วัน นี้... .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น เม้น ..เยอะกว่า เม้น ..เยอะที่สุด …เยอะกว่าใครๆ (เพราะ ฉัน ชอบเม้น) เม้น ..เม้นเข้าไป เม้น ..ไม่ธรรมดา เม้น ..พิเศษ 35 โคตร ..ของเม้น โคตรของโคตรของโคตร ..เม้น ๆๆๆ เม้น..โคตรๆ มหึมา ..เม้น อภิมหา ..เม้น อภิมหามหึมา ..เม้น เม้น แบบ Dtac ง่ายสำหรับคุณ เม้น แบบ1-2-call อิสระในการโทร เม้น แบบ เบอร์ดี้ เป็นหนึ่งในใจคุณ เม้น แบบ มามี้โป๊ะโกะ เม้นง่ายไม่ซึมเปื้อน น น เม้น แบบ เลย์ เม้นครั้งเดียวไม่เคยพอ+++ . เลยอยากขอเม้นท์อีก .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น ...เม้นเม้น ....เม้นเม้น .....เม้นเม้น ......เม้นเม้น .......เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น ........เม้นเม้น .......เม้นเม้น ......เม้นเม้น .....เม้นเม้น ....เม้นเม้น ...เม้นเม้น ..เม้นเม้น ..เม้นเม้น .เม้นเม้น .เม้นเม้น ..เม้นเม้น
phtawan
phtawan
นักศึิกษาหลังห้อง
นักศึิกษาหลังห้อง

ตั้งหัวข้อ  Miwki Mon Dec 14, 2009 11:45 pm

โห สุดยอด คอมเม้นๆๆๆๆๆๆๆๆ โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) 426761
Miwki
Miwki

ตั้งหัวข้อ  karasu Tue Dec 15, 2009 12:53 am

บ้าไปและครับ ทั่นตะวัน โครงสร้างหลักสูตรคอมฯ (หวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ) 426761
karasu
karasu

ขึ้นไปข้างบน