Education Engineer 31th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำหรับน้อง ED.ENGINEER 31 ที่ยังไม่มีที่ฝึกสอน

Go down

สำหรับน้อง ED.ENGINEER 31 ที่ยังไม่มีที่ฝึกสอน Empty สำหรับน้อง ED.ENGINEER 31 ที่ยังไม่มีที่ฝึกสอน

ตั้งหัวข้อ  ????? Wed Jul 28, 2010 11:11 pm

สวัสดีครับน้อง ๆ พี่อาร์ต ED.ENGINEER 30 เองนะครับ

คือว่าพี่มีเรื่องมาประชาสัมพันธ์เรื่องที่ฝึกสอน

วันนี้พี่ได้รับการติดต่อจากอาจารย์ของวิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ว่ายินดีรับนักศึกษาฝึกสอนไปฝึกสอนที่นั่นครับ

มีสองแผนกนะครับ 1.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (ปวช.) 2.เทคโนโลยีสารสนเทศ (ปวส.)

ถ้าน้อง ๆ คนไหนสนใจ มาขอเบอร์อาจารย์จากพี่ได้เลยนะครับ

ถ้าไม่รู้จะติดต่อพี่ยังไง ฝากน้องเอ๋ ED.ENGINEER 31 มาก็ได้ครับ

?????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน